ಸಿಂಗಲ್ ಮೋಡ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಕಾರ್ಡ್

  • ST Single Mode Patch Cord

    ಎಸ್ಟಿ ಸಿಂಗಲ್ ಮೋಡ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಕಾರ್ಡ್

    ಈ ಎಸ್ಟಿ ಸಿಂಗಲ್ ಮೋಡ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಕಾರ್ಡ್ ಎಂಟಿ ಸರಣಿ ಕನೆಕ್ಟರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಸರಣಿಯ ಫೆರುಲ್‌ಗಳು ಫೆರುಲ್ ಎಂಡ್ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ವ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಎರಡು ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ ರಂಧ್ರಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ನಿಖರವಾದ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ ಪಿನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತವೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ವಿವಿಧ ರೀತಿಯ ಜಿಗಿತಗಾರರನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಇದನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಿಸಬಹುದು. ಕನೆಕ್ಟರ್ನ ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ವಿನ್ಯಾಸವು ಜಿಗಿತಗಾರನಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಕೋರ್ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಈ ಎಸ್ಟಿ ಸಿಂಗಲ್ ಮೋಡ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಂದ್ರತೆಯ ಸಂಯೋಜಿತ ಫೈಬರ್-ಆಪ್ಟಿಕ್ ಲೈನ್ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು ...
  • Single Mode To Multimode Fiber Patch Cord

    ಮಲ್ಟಿಮೋಡ್ ಫೈಬರ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಬಳ್ಳಿಗೆ ಏಕ ಮೋಡ್

    ಮಲ್ಟಿಮೋಡ್ ಫೈಬರ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಬಳ್ಳಿಗೆ ಈ ಏಕ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಸಾಧನದಿಂದ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಕೇಬಲಿಂಗ್ ಲಿಂಕ್‌ಗೆ ಪ್ಯಾಚ್ ಹಗ್ಗಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ದಪ್ಪವಾದ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಪದರವನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಮತ್ತು ಟರ್ಮಿನಲ್ ಬಾಕ್ಸ್ ನಡುವಿನ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿನ ಸಾಮಾನ್ಯ ಬಳ್ಳಿಯೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ, ಮಲ್ಟಿಮೋಡ್ ಫೈಬರ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಬಳ್ಳಿಗೆ ನಮ್ಮ ಸಿಂಗಲ್ ಮೋಡ್ ಉತ್ತಮ ಪುನರಾವರ್ತನೀಯತೆ, ಉತ್ತಮ ಇಂಟರ್-ಪ್ಲಗ್ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ತಾಪಮಾನ ಸ್ಥಿರತೆಯ ಅನುಕೂಲವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಇದು ರಿಯಾಲಿ ...
  • SC to SC Single Mode Patch Cord

    ಎಸ್‌ಸಿ ಟು ಎಸ್‌ಸಿ ಸಿಂಗಲ್ ಮೋಡ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಕಾರ್ಡ್

    ಈ ಎಸ್‌ಸಿ ಟು ಎಸ್‌ಸಿ ಸಿಂಗಲ್ ಮೋಡ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಬಳ್ಳಿಯು ಫೆರುಲ್ ಎಂಡ್ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ವ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಎರಡು ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ ರಂಧ್ರಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ನಿಖರವಾದ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ ಪಿನ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೆ ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸುಲಭ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಿಸುವ ವಿಶೇಷ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಎಂಪಿಒ ಜಿಗಿತಗಾರರ ವಿವಿಧ ರೂಪಗಳನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಇದನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಿಸಬಹುದು. ಸುಧಾರಿತ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯೊಂದಿಗೆ, ನಮ್ಮ ಎಸ್‌ಸಿ ಟು ಎಸ್‌ಸಿ ಸಿಂಗಲ್ ಮೋಡ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಬಳ್ಳಿಯನ್ನು ವೈರಿಂಗ್ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಂದ್ರತೆಯ ಸಂಯೋಜಿತ ಫೈಬರ್-ಆಪ್ಟಿಕ್ ಲೈನ್ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು, ಇದು ಹೆಚ್ಚಿನ ವೇಗದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಒ ...
  • SC to LC Single Mode Patch Cord

    ಎಸ್‌ಸಿ ಟು ಎಲ್ಸಿ ಸಿಂಗಲ್ ಮೋಡ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಕಾರ್ಡ್

    ಈ ಎಸ್‌ಸಿ ಟು ಎಲ್‌ಸಿ ಸಿಂಗಲ್ ಮೋಡ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಬಳ್ಳಿಯನ್ನು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಮಿಷನ್ ಸಿಸ್ಟಮ್‌ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗಿದೆ, ಇದು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಕಪ್ಲಿಂಗ್ ಮೂಲಕ ಸಂವಹನದ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸಿಗ್ನಲ್‌ನ ಕೋಡಿಂಗ್ ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ ಏನೂ ಇಲ್ಲ. ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿನ ಸಾಮಾನ್ಯ ಬಳ್ಳಿಯೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ, ನಮ್ಮ ಎಸ್‌ಸಿ ಟು ಎಲ್ಸಿ ಸಿಂಗಲ್ ಮೋಡ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಬಳ್ಳಿಯು ಅಲ್ಟ್ರಾ-ಕಡಿಮೆ ಲೇಟೆನ್ಸಿ ಡೇಟಾ ಪ್ರಸರಣವನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಮತ್ತು ಅಲ್ಟ್ರಾ-ವೈಡ್ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಅನುಕೂಲಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವಿದ್ಯುತ್ ರಕ್ಷಣೆ ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಸ್ವಿಚಿಂಗ್ ಹೊಂದಿದ್ದು, ಇದು ಅಲ್ಟ್ರಾ ...
  • MTRJ to MTRJ Fiber Optic Patch Cord

    ಎಂಟಿಆರ್ಜೆ ಟು ಎಂಟಿಆರ್ಜೆ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಕಾರ್ಡ್

    ಈ ಎಂಟಿಆರ್ಜೆ ಟು ಎಂಟಿಆರ್ಜೆ ಪ್ಯಾಚ್ ಕಾರ್ಡ್ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ರಚನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ನೀರು, ಬೆಂಕಿ, ವಿದ್ಯುತ್ ಆಘಾತ ಮುಂತಾದ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್‌ಗೆ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಪರಿಸರದ ಹಾನಿಯನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟುವ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಇದು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಕೇಂದ್ರವು ಬೆಳಕು-ಹರಡುವ ಗಾಜಿನ ಕೋರ್ ಆಗಿದೆ. ಮಲ್ಟಿಮೋಡ್ ಫೈಬರ್ನಲ್ಲಿ, ಕೋರ್ ಒಂದು ವ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ, ಇದು ಮಾನವ ಕೂದಲಿನ ದಪ್ಪಕ್ಕೆ ಸರಿಸುಮಾರು ಸಮಾನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಸಿಂಗಲ್-ಮೋಡ್ ಫೈಬರ್ ಕೋರ್ ವ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಕೋರ್ನ ಹೊರಭಾಗವು ಗಾಜಿನ ಹೊದಿಕೆಯಿಂದ ಸುತ್ತುವರೆದಿದೆ ...
  • LC to LC Single Mode Fiber Patch Cord

    ಎಲ್ಸಿ ಟು ಎಲ್ಸಿ ಸಿಂಗಲ್ ಮೋಡ್ ಫೈಬರ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಕಾರ್ಡ್

    ಈ ಎಲ್ಸಿ ಟು ಎಲ್ಸಿ ಸಿಂಗಲ್ ಮೋಡ್ ಫೈಬರ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಬಳ್ಳಿಯು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ವಿತರಣಾ ಚೌಕಟ್ಟು ಮತ್ತು ಸ್ವಿಚ್ಗೆ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮಾಹಿತಿ ಸಾಕೆಟ್, ಸ್ವಿಚ್ಗಳ ನಡುವಿನ ಸಂಪರ್ಕ, ಸ್ವಿಚ್ ಮತ್ತು ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ನಡುವಿನ ಸಂಪರ್ಕ ಮತ್ತು ನಡುವಿನ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಸೌಲಭ್ಯವಾಗಿದೆ. ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮಾಹಿತಿ ಸಾಕೆಟ್ ಮತ್ತು ಕಂಪ್ಯೂಟರ್. ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯೊಂದಿಗೆ, ನಮ್ಮ ಎಲ್ಸಿ ಟು ಎಲ್ಸಿ ಸಿಂಗಲ್ ಮೋಡ್ ಫೈಬರ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಬಳ್ಳಿಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಣಾ ಉಪವ್ಯವಸ್ಥೆಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಬಹುದು. ಸರಿಯಾದ ಗಾತ್ರ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ತೂಕದಿಂದಾಗಿ, ...
  • LC Single Mode Fiber Optic Patch Cord

    ಎಲ್ಸಿ ಸಿಂಗಲ್ ಮೋಡ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಕಾರ್ಡ್

    ಈ ಎಲ್ಸಿ ಸಿಂಗಲ್ ಮೋಡ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಕಾರ್ಡ್ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಂದ್ರತೆಯ ಪ್ಯಾಚಿಂಗ್ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿನ ಸಾಮಾನ್ಯ ಬಳ್ಳಿಯೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ, ಈ ಬಳ್ಳಿಯು ಅಲ್ಟ್ರಾ-ಸ್ಮಾಲ್ ಕನೆಕ್ಟರ್ ಹೊಂದಿದ್ದು, ಇದು ಪುಲ್ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರದಂತೆ ಸಾಮಾನ್ಯ ಕೇಬಲ್ ಜಂಪರ್‌ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜಾಗವನ್ನು ಉಳಿಸುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಚಿಕಣಿ ಕನೆಕ್ಟರ್ ಬಾಲ ಪೊರೆ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಎಲ್ಸಿ ಕನೆಕ್ಟರ್ ಬಾಲ ಪೊರೆಗಿಂತ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ, ಇದು ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್ ನಿರ್ವಹಣೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಉಳಿಸುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯಿಂದಾಗಿ, ನಮ್ಮ ಎಲ್ಸಿ ಸಿಂಗಲ್ ಮೋಡ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಕಾರ್ಡ್ ಕಡಿಮೆ ಹೊಂದಿದೆ ...
  • FC Single Mode Patch Cord

    ಎಫ್‌ಸಿ ಸಿಂಗಲ್ ಮೋಡ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಕಾರ್ಡ್

    High ಹೈಸ್ಪೀಡ್ ಕೇಬಲಿಂಗ್ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಸೆರಾಮಿಕ್ ಫೆರುಲ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಇಐಎ / ಟಿಐಎ 604-2 ಅನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ. Prined ಕೇಬಲ್ ಮುದ್ರಿತವು ವಿಭಿನ್ನ ಕೇಬಲ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಮತ್ತು ಗುರುತಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. · ಜಿರ್ಕೋನಿಯಾ ಸೆರಾಮಿಕ್ ಫೆರುಲ್ ಆಪ್ಟಿಮಮ್ ಐಎಲ್ ಮತ್ತು ಆರ್ಎಲ್. Ins ಬೆಂಡ್ ಸೂಕ್ಷ್ಮವಲ್ಲದ ಫೈಬರ್ ಕೇಬಲ್ ಸ್ಥಿತಿಸ್ಥಾಪಕತ್ವದ ಮೇಲೆ ಉತ್ತಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. · ಕೆ = ಕೆ ಕಾರ್ಟನ್ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ನಿಮ್ಮ ಐಟಂಗಳ ಮೇಲೆ ಗರಿಷ್ಠ ರಕ್ಷಣೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಸ್ಪೆಸಿಫಿಕೇಶನ್ ಕನೆಕ್ಟರ್ ಎಫ್‌ಸಿ ಟು ಎಫ್‌ಸಿ ಜಾಕೆಟ್ ಒಡಿ 1.6 / 1.8 / 2.0 / 3.0 ಎಂಎಂ ಫೈಬರ್ ಮೋಡ್ 9 / 125μm ಜಾಕೆಟ್ ಕಲರ್ ಹಳದಿ ಪಾಲಿಶಿಂಗ್ ಎಪಿಸಿ ಟು ಎಪಿಸಿ ಜಾಕೆಟ್ ಮೆಟೀರಿಯಲ್ ಪಿವಿಸಿ (ಒಎಫ್‌ಎನ್ಆರ್), ಆಫ್ ...