ಉತ್ಪನ್ನಗಳು

  • EOC Slave EB-400/401 EOC Terminal: EB-400-B/EB-401-B

    ಇಒಸಿ ಸ್ಲೇವ್ ಇಬಿ -400 / 401 ಇಒಸಿ ಟರ್ಮಿನಲ್: ಇಬಿ -400-ಬಿ / ಇಬಿ -401-ಬಿ

    ಸ್ವತಂತ್ರ ಇಒಸಿ ಟರ್ಮಿನಲ್ ಉಪಕರಣಗಳು. ಹೋಮ್‌ಪ್ಲಗ್ ಎವಿ / ಐಇಇಇ 1901 ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ, ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ ಎಆರ್ 7411 ಚಿಪ್ ಅನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ, 65 ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ z ್‌ಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಆವರ್ತನ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಏಕಾಕ್ಷ ವಿತರಣಾ ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಡೇಟಾ ಸಿಗ್ನಲ್‌ಗಳ ಪ್ರಸರಣವನ್ನು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳಲು ಇಸಿ ಸರಣಿ ಇಒಸಿ ಹೆಡ್-ಎಂಡ್ ಉಪಕರಣಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಹಕರಿಸುತ್ತದೆ. ಐಚ್ al ಿಕ ವೈಫೈ ಕಾರ್ಯ. ಉತ್ಪನ್ನದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು 1. ಕೇಂದ್ರ ಕಚೇರಿ ಏಕೀಕೃತ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ತಲುಪಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಸಾಧನವು ಪ್ಲಗ್ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇ ಆಗಿದೆ. 2. 1 ಕೇಬಲ್ ಮಿಶ್ರ ಸಿಗ್ನಲ್ ಇನ್ಪುಟ್ ಆರ್ಎಫ್ ಪೋರ್ಟ್ ಮತ್ತು 1 ಟಿವಿ ಸಿಗ್ನಲ್ output ಟ್ಪುಟ್ ಆರ್ಎಫ್ ಪಿ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಿ ...
  • Outdoor 2 WAY TAP (5~1000 MHz)

    ಹೊರಾಂಗಣ 2 ವೇ ಟ್ಯಾಪ್ (5 ~ 1000 ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ z ್)

    HT200B11 ಟ್ಯಾಪ್ ಮೌಲ್ಯ dB 4 8 11 14 17 20 23 26 29 32 ಒಳಸೇರಿಸುವಿಕೆಯ ನಷ್ಟ-ಡಿಡಿ -ಡಿಬಿ ಗರಿಷ್ಠ) ಆವರ್ತನ (MHz) 5 ~ 10 - 3.2 1.7 0.9 0.5 0.5 0.5 0.4 0.4 0.4 11 ~ 300 - 3.0 1.7 1.1 0.6 0.7 0.6 0.5 0.5 0.5 301 ~ 400 - 3.2 2.0 1.3 0.8 0.8 0.8 0.5 0.5 0.5 401 ~ 450 - 3.5 2.0 1.4 1.0 1.0 0.9 0.7 0.7 0.7 451 ~ 600 - 3.7 2.2 1.6 1.1 1.1 1.0 0.8 0.8 0.8 60 601 ~ 750 - 4.1 2.6 1.8 1.5 1.3 1.3 1.2 1.2 1.2 751 ~ 900 - 4.3 2.8 2.2 1.7 1.6 1.5 1.4 1.4 ...
  • Outdoor 4 WAY TAP (5~1000 MHz)

    ಹೊರಾಂಗಣ 4 ವೇ ಟ್ಯಾಪ್ (5 ~ 1000 ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ z ್)

    HT400B11 ಟ್ಯಾಪ್ ಮೌಲ್ಯ dB 8 11 14 17 20 23 26 29 32 ಒಳಸೇರಿಸುವಿಕೆಯ ನಷ್ಟ- d -ಡಿಬಿ ಗರಿಷ್ಠ) ಆವರ್ತನ (MHz) 5 ~ 10 - 3.2 1.6 1.0 0.6 0.5 0.5 0.4 0.4 11 ~ 300 - 3.0 1.7 1.0 0.7 0.7 0.6 0.5 0.5 301 ~ 400 - 3.2 1.9 1.3 0.9 0.9 0.8 0.5 0.5 401 ~ 450 - 3.5 2.0 1.4 1.1 1.0 0.9 0.7 0.7 451 ~ 600 - 3.7 2.2 1.5 1.2 1.1 1.0 0.8 0.8 601 ~ 750 - 4.1 2.6 1.8 1.5 1.4 1.3 1.2 1.2 751 900 - 4.5 3.0 2.2 1.7 1.7 1.5 1.4 1.4 901 ~ 1000 - 4.9 3.5 2.5 2.0 2.0 1.8 1.7 1.6 ನಷ್ಟವನ್ನು ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿ ...
  • Outdoor 8 WAY TAP (5~1000 MHz)

    ಹೊರಾಂಗಣ 8 ವೇ ಟ್ಯಾಪ್ (5 ~ 1000 ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ z ್)

    HT800B11 ಟ್ಯಾಪ್ ಮೌಲ್ಯ dB 11 14 17 20 23 26 29 32 ಒಳಸೇರಿಸುವಿಕೆಯ ನಷ್ಟ- d -dB ಗರಿಷ್ಠ) ಆವರ್ತನ (MHz) 5 ~ 10 - 3.2 1.6 1.0 0.6 0.5 0.5 0.4 11 ~ 300 - 3.0 1.7 1.0 0.7 0.7 0.6 0.5 301 400 - 3.2 1.9 1.3 0.9 0.9 0.8 0.5 401 ~ 450 - 3.5 2.0 1.4 1.1 1.0 0.9 0.7 451 ~ 600 - 3.7 2.2 1.5 1.2 1.1 1.0 0.8 601 ~ 750 - 4.1 2.6 1.8 1.5 1.4 1.3 1.2 751 ~ 900 - 4.5 3.0 2.2 1.7 1.7 1.5 1.4 901 ~ 1000 - 4.9 3.5 2.5 2.0 2.0 1.8 1.7 ಟ್ಯಾಪ್ ನಷ್ಟ I ...
  • Outdoor Splitters (5~1000 MHz)

    ಹೊರಾಂಗಣ ಸ್ಪ್ಲಿಟರ್ಗಳು (5 ~ 1000 ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ z ್)

    HT204B21, HT306B21, HT306B21 ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ವಿಡ್ತ್ 2 ವೇ 3 ವೇ (ಸಮತೋಲಿತ) HT306A21 3 ವೇ (ಅಸಮತೋಲಿತ) HT306B21 ಒಳಸೇರಿಸುವಿಕೆಯ ನಷ್ಟ ಇನ್-Out ಟ್ B -dB ಮ್ಯಾಕ್ಸ್) ಆವರ್ತನ (MHz) ಇನ್-ಲೋ-ಹೈ 5 ~ 10 4.2 6.5 7.5 4.0 11 300 4.1 5.9 7.4 3.9 301 ~ 400 4.2 5.9 7.6 4.1 401 ~ 450 4.3 6.0 7.9 4.1 451 ~ 600 4.5 6.4 7.9 4.8 601 ~ 750 4.9 7.2 8.2 4.9 751 ~ 900 5.2 7.8 8.4 5.2 901 ~ 1000 5.3 7.9 8.7 5.4 ಪೋರ್ಟ್ 2- ಪೋರ್ಟ್ 3 ಪೋರ್ಟ್ 2- ಪೋರ್ಟ್ 3 ಪೋರ್ಟ್ 2- ಪೋರ್ಟ್ 4 ಪೋರ್ಟ್ 3- ಪೋರ್ಟ್ 4 ಕಡಿಮೆ- ಕಡಿಮೆ-ಕಡಿಮೆ Out ಟ್-ಟು- ... ಟ್ ...
  • Outdoor Couplers (5~1000 MHz)

    ಹೊರಾಂಗಣ ಕಪ್ಲರ್‌ಗಳು (5 ~ 1000 ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ z ್)

    HT100B21 ಟ್ಯಾಪ್ ಮೌಲ್ಯ ಡಿಬಿ ಟ್ಯಾಪ್ 8 ಟ್ಯಾಪ್ 12 ಟ್ಯಾಪ್ 16 ಒಳಸೇರಿಸುವಿಕೆಯ ನಷ್ಟ-ಡಿಡಿ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್) ಆವರ್ತನ (MHz) 5 ~ 10 1.6 1.1 1.1 11 ~ 300 1.7 1.2 1.1 301 ~ 400 1.8 1.3 1.2 401 ~ 450 1.9 1.4 1.3 451 600 2.0 1.6 1.5 601 ~ 750 2.4 2.0 1.7 751 ~ 900 3.0 2.4 2.2 901 ~ 1000 3.5 2.7 2.5 ಟ್ಯಾಪ್ ನಷ್ಟವನ್ನು ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಲು ± ± 1.5 ಡಿಬಿ) 5 ~ 600 8.5 12.0 16.0 601 ~ 1000 8.5 12.5 16.0 Out ಟ್-ಟು- ಟ್ಯಾಪ್ ಲೊಸೊಲೇಷನ್ (ಡಿಬಿ ಕನಿಷ್ಠ) 5 ~ 10 18 20 22 11 ~ 600 25 26 28 601 ~ 750 24 26 28 751 ~ 900 21 24 25 901 ~ 1000 19 2 ...
  • 1550nm Mini Optical Amplifier (ZOA1550MA)

    1550nm ಮಿನಿ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಆಂಪ್ಲಿಫಯರ್ (ZOA1550MA)

    1.ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಮತ್ತು ಎರ್-ಡೋಪ್ಡ್ ಫೈಬರ್ ಮೂಲಕ ಪಂಪ್ ಲೇಸರ್ ಅನ್ನು ಯುಎಸ್ಎಯಿಂದ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ. 2. ಯಂತ್ರವು ಪರಿಪೂರ್ಣ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪವರ್ output ಟ್‌ಪುಟ್, ಸ್ಟೆಬಿಲೈಸಿಂಗ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಮತ್ತು ಲೇಸರ್ ಥರ್ಮೋಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಕೂಲರ್ ತಾಪಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಇಡೀ ಯಂತ್ರದ ಉತ್ತಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಮತ್ತು ಲೇಸರ್‌ನ ಸ್ಥಿರ ದೀರ್ಘಾಯುಷ್ಯವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ 3. ಯಂತ್ರವು ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಮೈಕ್ರೊಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಲೇಸರ್ ರಾಜ್ಯ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ, ಡಿಜಿಟಲ್ ಪ್ರದರ್ಶನ, ದೋಷ ಎಚ್ಚರಿಕೆ, ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮತ್ತು ಇತರ ಕಾರ್ಯಗಳು. ಒಮ್ಮೆ ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಪ್ಯಾರಾ ...
  • 8 Port 1000Mbps Ethernet to 2 Fiber Switch Model ZJ-1000228-S20

    8 ಪೋರ್ಟ್ 1000Mbps ಈಥರ್ನೆಟ್ ಟು 2 ಫೈಬರ್ ಸ್ವಿಚ್ ಮಾದರಿ ZJ-1000228-S20

    8 ಪೋರ್ಟ್ 1000Mbps ಈಥರ್ನೆಟ್ ಟು 2 ಫೈಬರ್ ಸ್ವಿಚ್ 1000BASE-FX ಈಥರ್ನೆಟ್ ತಾಮ್ರ ಮಾಧ್ಯಮದಿಂದ 1000 ಬೇಸ್-ಟಿಎಕ್ಸ್ ಫೈಬರ್ ಆಗಿದೆ. ಸಿಗ್ನಲ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ತಾಮ್ರ ಆಧಾರಿತ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್‌ಗೆ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಲು ಸುಲಭ ಮತ್ತು ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಒದಗಿಸಿ. ಫೈಬರ್ ಸ್ವಿಚ್ ಪ್ರಸರಣ ದೂರ 120 ಕಿ.ಮೀ. ಪ್ಲಗ್-ಅಂಡ್-ಪ್ಲೇ ವಿನ್ಯಾಸ, ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸುಲಭ. ಇದನ್ನು ಅದ್ವಿತೀಯವಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು. ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು Port 8 ಪೋರ್ಟ್ 100/1000 ಎಂ ಎತರ್ನೆಟ್ + 2 ಪೋರ್ಟ್ ಫೈಬರ್ ಸ್ವಿಚ್, ಎಸ್‌ಸಿ • ಅರ್ಧ ಅಥವಾ ಪೂರ್ಣ ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಸಮಾಲೋಚನೆ • 100 / 1000Mbps ತಾಮ್ರದ ಬಂದರಿಗೆ ಸ್ವಯಂ-ಸಮಾಲೋಚನೆ • ಆಟೋ ಎಂಡಿ ...
  • 8 Port 1000Mbps Ethernet to 1 Fiber Switch Model ZJ-1000208-S20

    8 ಪೋರ್ಟ್ 1000Mbps ಈಥರ್ನೆಟ್ ಟು 1 ಫೈಬರ್ ಸ್ವಿಚ್ ಮಾದರಿ ZJ-1000208-S20

    8 ಪೋರ್ಟ್ 1000Mbps ಈಥರ್ನೆಟ್ ಟು ಫೈಬರ್ ಸ್ವಿಚ್ 1000BASE-FX ಈಥರ್ನೆಟ್ ತಾಮ್ರ ಮಾಧ್ಯಮದಿಂದ 1000 ಬೇಸ್-ಟಿಎಕ್ಸ್ ಫೈಬರ್ ಆಗಿದೆ. ಸಿಗ್ನಲ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ತಾಮ್ರ ಆಧಾರಿತ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್‌ಗೆ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಲು ಸುಲಭ ಮತ್ತು ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಒದಗಿಸಿ. ಫೈಬರ್ ಸ್ವಿಚ್ ಪ್ರಸರಣ ದೂರ 120 ಕಿ.ಮೀ. ಪ್ಲಗ್-ಅಂಡ್-ಪ್ಲೇ ವಿನ್ಯಾಸ, ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸುಲಭ. ಇದನ್ನು ಅದ್ವಿತೀಯವಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು. ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು Port 8 ಪೋರ್ಟ್ 100/1000 ಎಂ ಎತರ್ನೆಟ್ + 1 ಪೋರ್ಟ್ ಫೈಬರ್ ಸ್ವಿಚ್, ಎಸ್‌ಸಿ • ಅರ್ಧ ಅಥವಾ ಪೂರ್ಣ ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಸಮಾಲೋಚನೆ • 100 / 1000Mbps ತಾಮ್ರದ ಬಂದರಿಗೆ ಸ್ವಯಂ-ಸಮಾಲೋಚನೆ • ಆಟೋ ಎಂಡಿಐ / ಎಂ ...
  • 2 Port 1000Mbps Ethernet to Fiber Switch ZJ-1000204-S20

    2 ಪೋರ್ಟ್ 1000Mbps ಈಥರ್ನೆಟ್ ಟು ಫೈಬರ್ ಸ್ವಿಚ್ ZJ-1000204-S20

    2 ಪೋರ್ಟ್ 1000Mbps ಈಥರ್ನೆಟ್ ಟು ಫೈಬರ್ ಸ್ವಿಚ್ 1000BASE-FX ಈಥರ್ನೆಟ್ ತಾಮ್ರ ಮಾಧ್ಯಮದಿಂದ 1000 ಬೇಸ್-ಟಿಎಕ್ಸ್ ಫೈಬರ್ ಆಗಿದೆ. ಸಿಗ್ನಲ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ತಾಮ್ರ ಆಧಾರಿತ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್‌ಗೆ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಲು ಸುಲಭ ಮತ್ತು ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಒದಗಿಸಿ. ಫೈಬರ್ ಸ್ವಿಚ್ ಪ್ರಸರಣ ದೂರ 120 ಕಿ.ಮೀ. ಪ್ಲಗ್-ಅಂಡ್-ಪ್ಲೇ ವಿನ್ಯಾಸ, ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸುಲಭ. ಇದನ್ನು ಅದ್ವಿತೀಯವಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು. ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು Port 4 ಪೋರ್ಟ್ 100/1000 ಎಂ ಈಥರ್ನೆಟ್ + 2 ಪೋರ್ಟ್ ಫೈಬರ್ ಸ್ವಿಚ್, ಎಸ್‌ಸಿ • ಅರ್ಧ ಅಥವಾ ಪೂರ್ಣ ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಸಮಾಲೋಚನೆ • 100 / 1000Mbps ತಾಮ್ರದ ಬಂದರಿಗೆ ಸ್ವಯಂ-ಸಮಾಲೋಚನೆ • ಆಟೋ ಎಂಡಿಐ / ಎಂ ...
  • 2 Ports 100/1000Mbps Ethernet Fiber Switch Model ZJ-1000102-25

    2 ಬಂದರುಗಳು 100 / 1000Mbps ಈಥರ್ನೆಟ್ ಫೈಬರ್ ಸ್ವಿಚ್ ಮಾದರಿ ZJ-1000102-25

    2 ಬಂದರುಗಳು 100/1000Mbps ಈಥರ್ನೆಟ್ ಫೈಬರ್ ಸ್ವಿಚ್ 1000BASE-FX ಈಥರ್ನೆಟ್ ತಾಮ್ರ ಮಾಧ್ಯಮದಿಂದ 1000Base-TX ಫೈಬರ್‌ಗೆ. ಸಿಗ್ನಲ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ತಾಮ್ರ ಆಧಾರಿತ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್‌ಗೆ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಲು ಸುಲಭ ಮತ್ತು ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಒದಗಿಸಿ. ಫೈಬರ್ ಸ್ವಿಚ್ ಪ್ರಸರಣ ದೂರ 120 ಕಿ.ಮೀ. ಪ್ಲಗ್-ಅಂಡ್-ಪ್ಲೇ ವಿನ್ಯಾಸ, ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸುಲಭ. ಇದನ್ನು ಅದ್ವಿತೀಯವಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು. ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು Port 2 ಪೋರ್ಟ್ 100/1000 ಎಂ ಎತರ್ನೆಟ್ + 1 ಪೋರ್ಟ್ ಫೈಬರ್ ಸ್ವಿಚ್, ಏಕ ಮೋಡ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ಫೈಬರ್ • ಅರ್ಧ ಅಥವಾ ಪೂರ್ಣ ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಸಮಾಲೋಚನೆ • 100/1000 Mbps ಸ್ವಯಂ-ಸಮಾಲೋಚನೆಗಾಗಿ ...
  • 1000Mbps SFP Media Converter  ZJ-GS03-PF

    1000Mbps ಎಸ್‌ಎಫ್‌ಪಿ ಮೀಡಿಯಾ ಪರಿವರ್ತಕ ZJ-GS03-PF

    1000Mbps ಈಥರ್ನೆಟ್ RJ45 ಅನ್ನು SFP ಮೀಡಿಯಾ ಪರಿವರ್ತಕಕ್ಕೆ 100BASE-FX ಫೈಬರ್ ಅನ್ನು 100Base-TX ತಾಮ್ರ ಮಾಧ್ಯಮವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ ಅಥವಾ ಪ್ರತಿಯಾಗಿ. ಸಿಗ್ನಲ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ತಾಮ್ರ ಆಧಾರಿತ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್‌ಗೆ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಲು ಸುಲಭ ಮತ್ತು ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಒದಗಿಸಿ. ಮೀಡಿಯಾ ಪರಿವರ್ತಕ ಪ್ರಸರಣ ದೂರ 120 ಕಿ.ಮೀ. ಪ್ಲಗ್-ಅಂಡ್-ಪ್ಲೇ ವಿನ್ಯಾಸ, ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸುಲಭ. ಇದನ್ನು ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್-ಅಲೋನ್ ಆಗಿ ಬಳಸಬಹುದು, ಅಥವಾ ಕೇಂದ್ರೀಕೃತ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜಿನೊಂದಿಗೆ 2 ಯು 14 ಸ್ಲಾಟ್ ಮೀಡಿಯಾ ಪರಿವರ್ತಕ ಚಾಸಿಸ್ನಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಬಹುದು. ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು S 1000Mbps ಈಥರ್ನೆಟ್ RJ45 ರಿಂದ SFP ಮೀಡಿಯಾ ಪರಿವರ್ತಕ • ಅರ್ಧ o ...