EPON OLT

  • ZJ5610-EL Series EPON OLT

    ZJ5610-EL ಸರಣಿ EPON OLT

    ZJ5610-EL ಎನ್ನುವುದು ಆಪರೇಟರ್‌ಗಳ ಪ್ರವೇಶ ಮತ್ತು ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸ್ ಕ್ಯಾಂಪಸ್ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ಗಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಉನ್ನತ-ಏಕೀಕರಣ ಮತ್ತು ಮಧ್ಯಮ-ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಕ್ಯಾಸೆಟ್ EPON OLT ಆಗಿದೆ. ಇದು IEEE802.3 ah ತಾಂತ್ರಿಕ ಮಾನದಂಡಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು YD / T 1945-2006 ರ EPON OLT ಸಲಕರಣೆಗಳ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ-ಪ್ರವೇಶ ಜಾಲಕ್ಕಾಗಿ ತಾಂತ್ರಿಕ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳು E ಈಥರ್ನೆಟ್ ಪ್ಯಾಸಿವ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ (EPON) ಮತ್ತು ಚೀನಾ ಟೆಲಿಕಾಂ EPON ತಾಂತ್ರಿಕ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಆಧರಿಸಿ 3.0. ZJ5610-EL ಸರಣಿಯು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮುಕ್ತತೆ, ದೊಡ್ಡ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ, ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆ, ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಕಾರ್ಯ, ಇ ...
  • xPON OLT ZC8500

    xPON OLT ZC8500

    ಪರಿಚಯ 1. ವಾಹಕ-ದರ್ಜೆಯ ಹೆಚ್ಚಿನ-ಸಾಂದ್ರತೆಯ ರ್ಯಾಕ್-ಮಾದರಿಯ PON OLT ಉಪಕರಣಗಳು 2. 1G-EPON, 10G-EPON ಮತ್ತು GPON 3. ಏಕರೂಪದ ವೇದಿಕೆ 3. 10 PON ಸ್ಲಾಟ್‌ಗಳು, 160 1G-EPON ಅಥವಾ 80 10G-EPON ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು ಅಥವಾ 160 GPON ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು 4 ಪಿಒಎನ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್ ಪ್ರೊಟೆಕ್ಷನ್, ಮುಖ್ಯ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮಂಡಳಿಗಳು ಪುನರುಕ್ತಿ ರಕ್ಷಣೆ, ಪವರ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಪುನರುಕ್ತಿ ರಕ್ಷಣೆ. ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು 1. ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್: ಇಪಾನ್ ಐಇಇಇ 802.3-2008 ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್, ಜಿಪಿಒನ್ ಮೀಟ್ ಐಟಿಯು-ಟಿ ಜಿ .984 ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್. 2. ದೊಡ್ಡ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ: 160 1 ಜಿ-ಇಪಾನ್ ಬಂದರುಗಳು ಅಥವಾ 80 10 ಜಿ-ಇಪಾನ್ ಬಂದರುಗಳು ಅಥವಾ 160 ಜಿಪಿಒನ್ ಬಂದರುಗಳು. 3. ಬಹು-ಬಂದರುಗಳು: ಜಿಇ ಬಾಚಣಿಗೆ ...
  • Outdoor EPON OLT ZC6000

    ಹೊರಾಂಗಣ EPON OLT ZC6000

    ಪರಿಚಯ 1. ವಾಹಕ-ದರ್ಜೆಯ ಹೊರಾಂಗಣ ಇಪಾನ್ OLT ಉಪಕರಣಗಳು 2. ಐಚ್ al ಿಕ 1550nm ಇಡಿಎಫ್‌ಎ ಪ್ಲಗ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ 3. 8 ಪಿಒಎನ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು 4. ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ವಿನ್ಯಾಸ, ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸುತ್ತುವರಿದ ಡೈ ಕ್ಯಾಸ್ಟೆಡ್ ಅಲ್ ಶೆಲ್ 5. ಅನಗತ್ಯ ವಿದ್ಯುತ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ಗಳು ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು 1. ಪ್ರಮಾಣಿತ: ಐಇಇಇ 802.3- ಗೆ ಅನುಸರಣೆ 2008 ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್. 2. ಸೇವಾ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್: ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಸೈಡ್: 2 ಜಿಇ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು 2 10 ಜಿಇ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು, ಬಳಕೆದಾರರ ಕಡೆ: 8 ಜೆಪಾನ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು. 3. ಇಡಿಎಫ್‌ಎ ಕಾರ್ಯ: ಪ್ಲಗ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸಿಎಟಿವಿ ಇಡಿಎಫ್‌ಎ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು output ಟ್‌ಪುಟ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪವರ್ ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು. 4. ಹೈ ರಿಲಿಯಾ ...
  • Carrier-grade box-type EPON OLT ZC1600

    ಕ್ಯಾರಿಯರ್-ದರ್ಜೆಯ ಬಾಕ್ಸ್-ಮಾದರಿಯ EPON OLT ZC1600

    ಪರಿಚಯ 1. ವಾಹಕ-ದರ್ಜೆಯ ಬಾಕ್ಸ್-ಮಾದರಿಯ ಇಪಾನ್ ಒಎಲ್ಟಿ ಉಪಕರಣಗಳು 2. ಸಣ್ಣ-ಪ್ರಮಾಣದ ಪ್ರವೇಶಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ, ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ 3. 16 ಪಿಒಎನ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು 4. ಪಿಒಎನ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್ ರಕ್ಷಣೆ, ಅನಗತ್ಯ ವಿದ್ಯುತ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ಗಳು ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು 1. ಪ್ರಮಾಣಿತ: ಐಇಇಇ 802.3- ಗೆ ಅನುಸರಣೆ 2008 ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್. 2. ಸಾಮರ್ಥ್ಯ: 16 PON ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು. 3. ಮಲ್ಟಿ-ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು: ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಜಿಇ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು (ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಮತ್ತು ಆಪ್ಟಿಕಲ್) ಮತ್ತು 10 ಜಿಇ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಿ. 4. ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆ: ಪವರ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ರಿಡಂಡೆನ್ಸಿ ಪ್ರೊಟೆಕ್ಷನ್, ಫ್ಯಾನ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ರಿಡಂಡೆನ್ಸಿ, ಪಿಒಎನ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್ ಪ್ರೋಟೀನ್ ...